Ingantattun Tallan Masana'antu & Maganin Racking na Warehouse don Ingantacciyar Ajiya Tun daga 2005 - Everunion Racking
Gabatarwa
An tsara Tsarin Racking Racking System don ɗakunan ajiya waɗanda ke buƙatar ingantaccen tsarin ƙirƙira FIFO. Yin amfani da layukan abin nadi, pallets suna gudana daga ƙarshen ɗorawa zuwa ƙarshen ɗaukar nauyi a ƙarƙashin ƙarfin nauyi, yana ba da damar haɓaka mai ƙarfi, juyawa da tabbatar da sauƙin samun kaya.
An gina shi da ƙarfe mai ƙima da ingantattun kayan aikin injiniya, wannan tsarin yana tabbatar da ingantaccen aiki don ayyuka masu girma. Ya dace da masana'antu kamar abinci & abin sha, magunguna, da masana'antu inda saurin jujjuya hannun jari ke da mahimmanci.
amfani
● Inganta sararin samaniya: Yana haɓaka yawan ajiya ta hanyar kawar da wuce gona da iri da kuma amfani da shimfidu na tsaye da a kwance yadda ya kamata.
● Zane na Musamman: Mai daidaitawa zuwa takamaiman girman ɗakunan ajiya da buƙatun aiki.
● Gudun Pallet Smooth: An sanye shi da rollers-plated zinc da madaidaicin bearings don motsi mara nauyi
Tsarukan Deep RACK biyu sun haɗa da
Rack Height | 3000mm - 12000mm (wanda aka saba da shi bisa buƙatun sito) |
Zurfin | 900mm / 1000mm / 1200mm (samuwa na musamman) |
Hanya Tsawon | 2000mm - 20,000mm (dangane da adadin pallet) |
Tsawon Haske | 2300mm / 2500mm / 2700mm / 3000mm / 3500mm (samuwa samuwa) |
Ƙarfin lodi | Har zuwa 1500kg a kowane matsayi na pallet |
Nau'in Abin Mamaki | Zinc-plated rollers tare da madaidaicin ɗaukar nauyi don aiki mai santsi |
Game da mu
Everunion, ya ƙware a ƙira da kera na'urori masu inganci masu inganci, waɗanda aka keɓance don haɓaka ingancin ɗakunan ajiya a cikin masana'antu daban-daban. Kayan aikinmu na zamani sun rufe sama da murabba'in murabba'in 40,000 kuma an sanye su da fasaha mai yanke hukunci don tabbatar da daidaito da inganci a kowane samfurin da muke samarwa. Wurin da ke cikin dabara a yankin masana'antar Nantong, kusa da Shanghai, an sanya mu da kyau don jigilar kayayyaki na kasa da kasa. Tare da sadaukar da kai ga ƙirƙira da dorewa, muna ci gaba da ƙoƙarin ƙetare ka'idodin masana'antu da samar da ingantaccen mafita ga abokan cinikinmu na duniya.
fAQ
Tuntuɓi Mutum: Christina Zhou
Waya: +86 13918961232 (Wechat , Whats App)
Wasika: info@everunionstorage.com
Ƙara: No.338 Lehai Avenue, Tongzhou Bay, Nantong City, Lardin Jiangsu, Sin